Upplýsingar
Stærra letur
Minna letur
Listi
Listi
 

Bæjarstjórn

Nafn: Uppl: Netfang:
Hafdís Bjarnadóttir H-listi hafdisbja@simnet.is
Sigurður Páll Jónsson H-listi sigurdurpalljonsson@gmail.com
Katrín Gísladóttir       H-listi

kgisladottir@simnet.is

Sturla Böðvarsson H-listi sturla@stykkisholmur.is
Lárus Ástmar Hannesson L-listi

larusha@simnet.is

Ragnar Már Ragnarsson L-listi planteiknistofa@gmail.com
Helga Guðmundsdóttir L-listi

nestun@simnet.is

Íris Huld Sigurbjörnsdóttir H-varamaður irishuldsig@simnet.is

Hrafnhildur Hallvarðsdóttir

H-varamaður

hrafnhildur@fsn.is

Sigmar Logi Hinriksson H-varamaður

hinriksson@gmail.com

Ólafur Örn Ásmundsson H-varamaður

thorisholmi@simnet.is

Davíð Sveinsson

L-varamaður david@skipavik.is

Berglind Axelsdóttir

L-varamaður

berglind@stykkisholmur.is

 

Dagbjört Höskuldsdóttir 

L-varamaður

 

eydag@simnet.is 

Bæjarráð

Nafn: Uppl: Netfang:

Hafdís Bjarnadóttir

H-formaður

hafdisbja@simnet.is

 

Katrín Gísladóttir          

H

kgisladottir@simnet.is

 

Helga Guðmundsdóttir

L nestun@simnet.is

Sigurður Páll Jónsson 

H-varafulltrúi

sigurdurpalljonsson@gmail.com

Sturla Böðvarsson

H-varafulltrúi sturla@stykkisholmur.is
Lárus Ástmar Hannesson L-varafulltrúi

larusha@simnet.is

 

Kjörstjórn

Nafn: Uppl: Netfang:
Gunnlaugur Árnason formaður garnason@simnet.is
Elísabet Lára Björgvinsdóttir

elisbjo@simnet.is

Kristín Víðisdóttir
Guðrún Gunnlaugsdóttir varamaður
Eggert Halldórsson varamaður eggi@isholf.is
Guðmundur Helgi Þórsson varamaður
 

Þjóðhátíðarnefnd 2016

Nafn: Uppl: Netfang:
Hrannar Pétursson formaður
Clemens van der Zwet

Jón Grétar Benjamínsson

Arna Sædal Andrésdóttir  
Björg Brimrún Sigurðardóttir
Ingveldur Eyþórsdóttir
Áskell Ákelsson
Oddrún Ásta Sverrisdóttir
Bjarney Inga Sigurðardóttir
Guðmundur Björgvin Sigurbjörnsson
   

Aðalfundur S.S.V.

Nafn: Uppl: Netfang:
Hafdís Bjarnadóttir aðalmaður hafdisbja@simnet.is
Sigurður Páll Jónsson aðalmaður

sigurdurpalljonsson@gmail.com

Lárus Ástmar Hannesson aðalmaður

larusha@simnet.is

Katrín Gísladóttir varamaður

kgisladottir@simnet.is

Sturla Böðvarsson varamaður

sturla@stykkisholmur.is

Ragnar Már Ragnarsson varamaður

planteiknistofa@gmail.com

        

 

Almannavarnarnefnd

Nafn: Uppl: Netfang:
Sturla Böðvarsson sturla@stykkisholmur.is
  

Atvinnumálanefnd

Nafn: Uppl: Netfang:
Ólafur Örn Ásmundsson formaður

thorisholmi@simnet.is

Berglind Þorbergsdóttir berglindlilja80@gmail.com
Ásgeir Árnason

gisli@simnet.is

Baldur Þorleifsson      narfeyri@simnet.is
Heiðrún Höskuldsdóttir   asklif8@simnet.is
Ásgeir Árnason varamaður gisli@simnet.is 
Guðbjörg Egilsdóttir varamaður utarnars@simnet.is
Davíð Sveinsson varamaður david@skipavik.is
Hjördís Pálsdóttir varamaður

hjoddap@gmail.com

Svanborg Siggeirsdóttir

varamaður

 

 

Skipulags- og byggingarnefnd

Nafn: Uppl: Netfang:
Daði Jóhannesson formaður

dadij@simnet.is

Guðlaug Ágústsdóttir

gullauga@simnet.is  

Guðbrandur Björgvinsson utarnars@simnet.is
Hermundur Pálsson

hermundur@simnet.is

Steindór Þorsteinsson shth@simnet.is
Bjarndís Emilsdóttir varamaður harstofan@simnet.is
Bjarnfríður Vilhjálmsdóttir varamaður

tjonsson@simnet.is

Elfar Gunnlaugsson varamaður elfarg@simnet.is 
Guðrún Erna Magnúsdóttir varamaður gerna@stykk.is 
Ingveldur Eyþórsdóttir varamaður ingveldur@fssf.is
 

Hafnarstjórn

Nafn: Uppl: Netfang:
Guðmundur Kolbeinn Björnsson formaður kollibjorns@gmail.com
Atli Sigurþórsson

atlirunar@simnet.is

Íris Huld Sigurbjörnsdóttir irishuld@simnet.is
Alex Páll Ólafsson      

alex@blaskel.is

Páll Guðmundsson     palli.g@simnet.is 
Sigmar Logi Hinriksson varamaður hinriksson@gmail.com
Kristín Rós Jóhannesdóttir varamaður

kristinros@gmail.com

Eydís Jónsdóttir varamaður

ejkab@simnet.is

Bryndís Jakobsdóttir varamaður

breva73@gmail.com

Hrefna Frímannsdóttir varamaður

hrefri@simnet.is

 

Skólanefnd

Nafn: Uppl: Netfang:
Hrafnhildur Hallvarðsdóttir formaður

hrafnhildur@fsn.is 

Magda Kulinska magda@vortex.is
Ásmundur Guðmundsson

hannash28@simnet.is 

Jón Einar Jónsson

joneinar@hi.is

Kolbrún Ösp Guðrúnardóttir kolbrunosp@gmail.com
Heiðrún Höskuldsdóttir varamaður asklif8@simnet.is
Steinunn Helgadóttir varamaður steinunn@live.com
Hólmgeir Þórsteinsson varamaður

hsth@simnet.is 

Sigurður Bjarnason

varamaður sigurdur@anok.is

 

Skólanefnd Tónlistarskóla Stykkishólms

Nafn: Uppl: Netfang:
Íris Huld Sigurbjörnsdóttir formaður irishuldsig@simnet.is 
Eyþór Lárentsínusson

 

María Valdimarsdóttir maria@seatours.is 
Halla Dís Hallfreðsdóttir varamaður
Ólafur Guðmundsson varamaður
Jósep Blöndal varamaður

josep@hve.is  

 

Safna- og menningarmálanefnd

Nafn: Uppl: Netfang:

Ragnheiður Valdimarsdóttir

formaður raggaval@yahoo.com
Gunnlaugur Árnason garnason@simnet.is 
Ingibjörg Ágústdóttir ingibjorg@agustsson.is
Dagbjört Höskuldsdóttir

eydag@simnet.is

Bjarki Hjörleifsson bjarkihj@gmail.com
Martin Markvoll varamaður markvoll@mac.is
Símon Már Sturluson varamaður

simon@simnet.is 

Menja von Schmalensee varamaður

menja@simnet.is

Anna María Rafnsdóttir varamaður

silfurg@centrum.is

Árni Valgeirsson varamaður

sella@simnet.is

 

   

Stjórn lista- og menningarsjóðs

Nafn: Uppl: Netfang:
Hafdís Bjarnadóttir formaður hafdisbja@simnet.is
Jóhanna Guðmundsdóttir

johag54@gmail.com

Lárus Ástmar Hannesson

larusha@simnet.is

 

Héraðsnefnd Snæfellinga

Nafn: Uppl: Netfang:
Hafdís Bjarnadóttir aðalmaður hafdisbja@simnet.is
Sigurður Páll Jónsson aðalmaður sigurdurpalljonsson@gmail.com
Lárus Á. Hannesson

aðalmaður

larusha@simnet.is
Ragnar Már Ragnarsson aðalmaður planteiknistofa@gmail.com
Katrín Gísladóttir varamaður kgisladottir@simnet.is
Sturla Böðvarsson
varamaður sturla@stykkisholmur.is
Helga Guðmundsdóttir varamaður nestun@simnet.is
Davíð Sveinsson varamaður david@skipavik.is   
 

Húsnæðisnefnd

Nafn: Uppl: Netfang:
Símon B. Hjaltalín formaður

sbhjaltalin@simnet.is

Sesselja Sveinsdóttir

sessag@simnet.is

Guðmundur Lárusson

gudmundur@rns.is 

Guðmundur Kristinsson varamaður

slokkvilid@stykkisholmur.is 

Helga Jóhannesdóttir varamaður

hjo@internet.is

Anna Birna Ragnarsdóttir varamaður

annabirnar@gmail.com

 

Landbúnaðarnefnd

Nafn: Uppl: Netfang:
Eiríkur Helgason formaður eirunn@simnet.is
Guðrún Hauksdóttir
Kristín Rut Helgadóttir 
Margrét Sigurðardóttir varamaður
Jón Beck Agnarsson varamaður
Þorsteinn Kúld Björnsson varamaður
 

Fulltrúaráð Eignarhaldsfélags Brunabótafélags Íslands

Nafn: Uppl: Netfang:
Sturla Böðvarsson aðalmaður sturla@stykkisholmur.is 
Hafdís Bjarnadóttir varamaður

hafdisbja@simnet.is 

 

Fulltrúi á landsþing Sambands íslenskra sveitarfélaga

Nafn: Uppl: Netfang:
Hafdís Bjarnadóttir aðalmaður

hafdisbja@simnet.is 

Lárus Á. Hannesson aðalmaður

larusha@simnet.is

Sigurður Páll Jónsson varamaður

sigurdurpalljonsson@gmail.com

Ragnar Már Ragnarsson

varamaður

planteiknistofa@gmail.com

 

 

Æskulýðs- og íþróttanefnd

Nafn: Uppl: Netfang:
Magnús Bæringsson formaður

mib@simnet.is

Ólöf Rún Ásgeirsdóttir

olof@marz.is 

Gunnlaugur Smárason

mello83@simnet.is

Matthías Þorgrímsson

matti@draugabanar.is

María Kúld Heimisdóttir

maria.kuld@simnet.is 

Eydís Eyþórsdóttir varamaður

Guðfinna Arnórsdóttir varamaður

guffy@syslumenn.is

Sigfús Snæfells Magnússon varamaður

sigfus71@gmail.com

Rósa Kristín Indriðadóttir varamaður

rosaindrida@gmail.com

Guðmundur Helgi Þórsson varamaður

gummihelgi46@gmail.com

 

Jafnréttisnefnd

Nafn: Uppl: Netfang:
Steinunn Ingibjörg Magnúsdóttir formaður

steinunn@stykk.is

Ólafur Ingi Bergsteinsson tabergid@gmail.com
Kolbrún Ösp Guðrúnardóttir   

kolbrunosp@gmail.com

Þórhildur Pálsdóttir varamaður
Sæþór Þorbergsson varamaður

muggur71@hotmail.com

Sigurður Þórarinsson varamaður

siggitho@simnet.is

 

Umhverfisnefnd

Nafn:

Uppl:

Netfang:
Bjarnfríður Vilhjálmsdóttir formaður tjonsson@simnet.is
Arna Sædal

arnaan@simnet.is

Sigmar Logi Hinriksson hinriksson@gmail.com
Þórunn Sigþórsdóttir

thorunns@simnet.is 

Róbert Arnar Stefánsson

robert@nsv.is 

Björn Ásgeir Sumarliðason varamaður frakkland@hotmail.com
Guðfinna Rúnarsdóttir varamaður gudfinna.runars@gmail.com
Helga Marteinsdóttir varamaður
Sjöfn Hinriksdóttir varamaður sjofnogtani@gmail.com
Hörður Karlsson Hordur.Karlsson@or.is
  

Þjónustuhópur Aldraðra

Nafn: Uppl: Netfang:
Steinunn Ingibjörg Magnúsdóttir formaður

 steinunn@stykk.is

Guðrún Erna Magnúsdóttir

 

Svanhildur Jónsdóttir varamaður

Steindór Þorsteinsson

varamaður 

 

 

Fulltrúar Aftanskin
Unnur Breiðfjörð Formaður
Jón Eyþór Lárentsínusson

varamaður

 

Stjórn dvalarheimilis

 

 

Nafn:                                                   Uppl: Netfang:
Róbert W. Jörgensen formaður

rwj@simnet.is

Hafdís Björgvinsdóttir

asgardur@gmail.com

Berglind Axelsdóttir berglind@stykkisholmur.is
Hildur Lára Ævarsdóttir varamaður

hildurlara@simnet.is

Agnar Jónasson varamaður

tjaldvagn@simnet.is

Þorsteinn Jónasson

varamaður

kristinrut@simnet.is 

 

Nefnd um málefni fatlaðra

Nafn:                                          

Uppl:              Netfang:                                                           
Hafrún Bylgja Guðmundsdóttir Formaður

hafrun@fsn.is 

Anna Traustadóttir

mirjam@simnet.is

Högni Högnason hognihogna@simnet.is

Helga Guðmundsdóttir

nestun@simnet.is 

Bogi Th. Bragason

soljul@simnet.is

Símon Hjaltalín 

Varamaður sbhjaltalin@simnet.is

Kristán Lár Gunnarsson

Varamaður kristjanlar@gmail.com
Elva Rún Óðinsdóttir Varamaður elvarun89@gmail.com
Sigríður Sóldal Varamaður sssol@soldalhestar.com
Baldur Þorleifsson Varamaður narfeyri@simet.is

 

   

Stjórn Jeratúns ehf

Nafn: Uppl: Netfang:
Sturla Böðvarsson aðalmaður sturla@stykkisholmur.is
Hafdís Bjarnadóttir varamaður hafdisbja@simnet.is
 

Stjórn Náttúrustofu Vesturlands

Nafn: Uppl: Netfang:
Sturla Böðvarsson formaður sturla@stykkisholmur.is
Hafdís Bjarnadóttir

hafdisbja@simnet.is

Lárus Á. Hannesson larusha@simnet.is
Sigurður Páll Jónsson varamaður sigurdurpalljonsson@gmail.com
Sigríður Elísabet Elísdóttir varamaður

Ragnar Már Ragnarsson

 

varamaður planteiknistofa@gmail.com
     

Félags og skólaþjónusta Snæfellinga

 

Nafn: Uppl:

Netfang:

Byggðasamlag
Hafdís Bjarnadóttir aðalmaður hafdisbja@simnet.is
Sturla Böðvarsson varamaður sturla@stykkisholmur.is
Félags- og barnaverndarnefnd  
Guðfinna Arnórsdóttir aðalmaður guffy@syslumenn.is
Birta Antonsdóttir aðalmaður
Róbert A Stefánsson varamaður

robert@nsv.is 

Þórný Baldursdóttir

varamaður

  

  

 

Ungmennaráð

Nafn:

Uppl: Netfang:
Ólöf Rún Ásgeirsdóttir Formaður olof@marz.is

Aníta Rún Sæþórsdóttir

anitarun96@gmail.com

Nökkvi Freyr Smárason nokkvif9@hotmail.com
Hrefna Rós Lárusdóttir hrefna.ros.larusdottir@gmail.com
Óttar Sigurðarson ottarsig95@gmail.com
Benedikt Óskarsson Varamaður

bensi94@hotmail.com

Elín Sóley Reynisdóttir elinsoley94@gmail.com
Finnbogi Þór Leifsson finnbogi@hotmail.com
Leifur Harðarson leifur1994@gmail.com
Arnþrúður Jóhannesdóttir heidda93@live.com
   

Breiðafjarðarnefnd

www.breidafjordur.is

Nafn:

Uppl: Netfang:

Stjórn Sorpurðunar Vesturlands

Nafn:

Uppl: Netfang:
Gyða Steinsdóttir gyda@stykkisholmur.is

 

Menningarráð Vesturlands

www.menningarviti.is

Nafn:

Uppl: Netfang:

Dagbjört Höskuldsdóttir

  eydag@simnet.is

 

 
Endurskoðunarnefnd

Nafn:

Uppl: Netfang:
Íris Huld Sigurbjörnsdóttir   irishuldsig@simnet.is 

Eggert Halldórsson

eggi@isholf.is
Guðmundur Lárusson gudmundur@rns.is

 

 

   

 


 

 

Á næstunni
Stykkishólmsbær - Kt. 620269-7009 - Hafnargötu 3 - 340 Stykkishólmur - Sími 433 8100 - Fax 438 1687 - stykkisholmur@stykkisholmur.is - Starfsmenn - Veftré